Афонина Татьяна фотограф Москва

Velasquez Regine

Pasko Na Sinta Ko

468 3 часа назад

Текст песни Velasquez Regine - Pasko Na Sinta Ko

Velasquez Regine - Pasko Na Sinta Ko слова песни




Pasko na sinta koHanap-hanap kitaBakit nagtatampo`tNilisan akoKung mawawala kaSa piling ko sintaPa`no ang paskong alay ko sa `yoSayang sinta ang sinumpaanAng pagtitinginang tunayNais mo bang kalimutang ganapAng ating suyuan at galakKung mawawala kaSa piling ko sintaPa`no ang paskong alay ko sa `yo

Другие песни Velasquez Regine:

Velasquez Regine - In Love With You
3 часа назад 366 (не задано)
Velasquez Regine - Isang Lahi
3 часа назад 469 (не задано)
Velasquez Regine - It`s Hard To Say Goodbye (with Paul Anka
3 часа назад 360 (не задано)
Velasquez Regine - Kahit Ika`y Panaginip Lang
3 часа назад 530 (не задано)
Velasquez Regine - Kastilyong Buhagin
3 часа назад 391 (не задано)

Похожие артисты: